2EDS8165HXUMA2 Power Management (PMIC) IC GATE DRVR HALF BRIDGE 16SOlC 16 SOlC (0.295", 7.50mm Width) Authorized Distributor Who
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Gate Driversแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
2EDS8165HXUMA2หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
16 SOIC (0.295", 7.50mm Width)Packaging
Series:Power Management (PMIC)
Describe:IC GATE DRVR HALF BRIDGE 16SOIC
Channel Type:Independent
Number of Drivers:2
Gate Type:N Channel, P Channel MOSFET
Logic Voltage VIL, VIH:, 1.65V
Current Peak Output (Source, Sink):1A, 2A
Input Type:Non Inverting
High Side Voltage Max (Bootstrap):-
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Gate Drivers
หมายเลขรุ่น
2EDS8165HXUMA2
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Packaging
16 SOIC (0.295", 7.50mm Width)
Series
Power Management (PMIC)
Describe
IC GATE DRVR HALF BRIDGE 16SOIC
Channel Type
Independent
Number of Drivers
2
Gate Type
N Channel, P Channel MOSFET
Logic Voltage VIL, VIH
, 1.65V
Current Peak Output (Source, Sink)
1A, 2A
Input Type
Non Inverting
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
2EDS8165HXUMA2
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย