297 BGA ADSP-BF561SBB500 ชิ้นส่วนวงจรอิเล็กทรอนิกส์แบบฝังตัว ของแท้ บริการครบวงจร
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ชิ้นส่วนชิปอิเล็กทรอนิกส์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ADSP-BF561SBB500หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
297 บีจีเอบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:ฝังตัว
อธิบาย:ไอซีโปรเซสเซอร์ 500MHZ 297BGA
ประเภท:จุดคงที่
อัตราสัญญาณนาฬิกา:500เมกะเฮิรตซ์
หน่วยความจำแบบไม่ลบเลือน:ภายนอก
RAM บนชิป:328 กิโลไบต์
แรงดันไฟฟ้า I/O:2.50V, 3.30V
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ชิ้นส่วนชิปอิเล็กทรอนิกส์
หมายเลขรุ่น
ADSP-BF561SBB500
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
297 บีจีเอ
ซีรีส์
ฝังตัว
อธิบาย
ไอซีโปรเซสเซอร์ 500MHZ 297BGA
ประเภท
จุดคงที่
อัตราสัญญาณนาฬิกา
500เมกะเฮิรตซ์
หน่วยความจำแบบไม่ลบเลือน
ภายนอก
RAM บนชิป
328 กิโลไบต์
แรงดันไฟฟ้า I/O
2.50V, 3.30V
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
โฆษณา BF561SBB500
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย