มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
PIC18LF24K22-I_MLหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:28QFN แฟลช16KB 8BIT IC MCU
ใบสมัคร:ชิ้นส่วนชิปอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ชุดส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:1.8V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ท่อ
ขนาดหลัก:8บิต
ความเร็ว:64MHZ
จำนวนของ I/O:24
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:16KB (8K x 16)
ขนาด RAM:768x8
ตัวแปลงข้อมูล:19x10b A/D
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
PIC18LF24K22-I_ML
ใบสมัคร
ชิ้นส่วนชิปอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ชุดส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
1.8V ~ 3.6V
ลักษณะ
28QFN แฟลช16KB 8BIT IC MCU
แพ็คเกจ
ท่อ
ความเร็ว
64MHZ
จำนวนของ I/O
24
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
16KB (8K x 16)
ขนาด RAM
768x8
ตัวแปลงข้อมูล
19x10b A/D
เลือกเลย
สเปค: PIC18LF24K22ไอเอ็ม
PIC18LF24K22ไอเอ็ม
แพคเกจ/กรณี
แผ่นสัมผัส28 VQFN
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย