แผงวงจรอิเล็กทรอนิกส์28 VFQFN แผงวงจร PIC18F24Q10-E_STX วงจรรวมแบบฝังวงจร8BIT 16KB แฟลช28VQFN
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
PIC18F24Q10-E_STXหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:16KB แฟลช8BIT IC MCU 28VQFN
ใบสมัคร:อุปกรณ์เสริมชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ชิ้นส่วนชิปอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:1.8V ~ 5.5V
แพ็คเกจ:ท่อ
ขนาดหลัก:8บิต
ความเร็ว:64MHZ
จำนวนของ I/O:25
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:16KB (16K x 8)
ขนาด RAM:1K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:A/D 24x10b sar; D/A 1x5b
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
PIC18F24Q10-E_STX
ใบสมัคร
อุปกรณ์เสริมชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ชิ้นส่วนชิปอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
1.8V ~ 5.5V
ลักษณะ
16KB แฟลช8BIT IC MCU 28VQFN
แพ็คเกจ
ท่อ
ความเร็ว
64MHZ
จำนวนของ I/O
25
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
16KB (16K x 8)
ขนาด RAM
1K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 24x10b sar; D/A 1x5b
เลือกเลย
สเปค: PIC18F24Q10 E Stx
PIC18F24Q10 E Stx
แพคเกจ/กรณี
แผ่นสัมผัส28 VFQFN
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย