TOSN-200L-5N แหล่งจ่ายไฟ LED 200W ac/dc 5V 12V สภาพดี75W 5A 110V/200V/220V/240V 60Hz
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
5Vแรงดันขาออก
110V, 200Vแรงดันไฟฟ้าขา
AC-DCประเภท
หลายอย่างประเภทขาออก
40Aกระแสไฟขาออก
50/60Hzความถี่ขาออก
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
หมายเลขรุ่น:TOSN-200L-5
ชื่อแบรนด์:Tranosun
การรับประกัน:1ปี
การรับรอง:CE,CQC,RoHS ได้รับการอนุมัติ
แอปพลิเคชัน:สำหรับป้ายดิจิตอล
คีย์เวิร์ด:Switching Power
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
5V
แรงดันไฟฟ้าขา
110V, 200V
ประเภท
AC-DC
ประเภทขาออก
หลายอย่าง
กระแสไฟขาออก
40A
ความถี่ขาออก
50/60Hz
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
หมายเลขรุ่น
TOSN-200L-5
ชื่อแบรนด์
Tranosun
การรับประกัน
1ปี
การรับรอง
CE,CQC,RoHS ได้รับการอนุมัติ
แอปพลิเคชัน
สำหรับป้ายดิจิตอล
คีย์เวิร์ด
Switching Power
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
Customized logo(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 500 ชิ้น )
Customized packaging(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 500 ชิ้น )
Graphic customization(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 500 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
5 - 499 ชิ้น
500 - 9,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สี: สีดำ
สีดำ
กระแสไฟขาออก
200W
ตัวเลือกการปรับแต่ง
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย