TOSN-LD180P AC-DC จ่ายไฟสำหรับทีวีจอธุรกิจ180วัตต์12โวลต์16A 10A 110โวลต์/200โวลต์สำหรับ21.5-49นิ้ว50/60เฮิร์ตสวิตช์ LCD
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
12Vแรงดันขาออก
110V, 200Vแรงดันไฟฟ้าขา
AC-DCประเภท
หลายอย่างประเภทขาออก
10A, 16Aกระแสไฟขาออก
50/60Hzความถี่ขาออก
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
หมายเลขรุ่น:TOSN-LD180P
ชื่อแบรนด์:Tranosun
การรับประกัน:1 ปี
การรับรอง:CQC, RoHS ได้รับการอนุมัติ
แอปพลิเคชัน:สำหรับป้ายดิจิทัล
คำหลัก:สองในหนึ่งพลัง
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
12V
แรงดันไฟฟ้าขา
110V, 200V
ประเภท
AC-DC
ประเภทขาออก
หลายอย่าง
กระแสไฟขาออก
10A, 16A
ความถี่ขาออก
50/60Hz
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
หมายเลขรุ่น
TOSN-LD180P
ชื่อแบรนด์
Tranosun
การรับประกัน
1 ปี
การรับรอง
CQC, RoHS ได้รับการอนุมัติ
แอปพลิเคชัน
สำหรับป้ายดิจิทัล
คำหลัก
สองในหนึ่งพลัง
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
เดี่ยวน้ำหนักรวม
2.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
Customized logo(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 500 ชิ้น )
Customized packaging(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 500 ชิ้น )
Graphic customization(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 500 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
5 - 499 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สี: สีเขียว
สีเขียว
กระแสไฟขาออก
180W
ตัวเลือกการปรับแต่ง
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย