ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
Microcontrollersแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
LPC54607J512ET180Eหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
EmbeddedSeries
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 32BIT 512KB FLSH 180TFBGA
ใบสมัคร:Electronic Circuit Components
คุณสมบัติ:Electronic Ic Components
แรงดันขาออก:1.71V ~ 3.6V
Package:Tray
Product Status:Active
Core Processor:ARM Cortex M4
Core Size:32 Bit Single Core
Speed:180MHz
Number of I/O:145
Program Memory Size:512KB (512K x 8)
RAM Size:200K x 8
Data Converters:A/D 12x12b
Program Memory Type:FLASH
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Microcontrollers
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
LPC54607J512ET180E
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
Embedded
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
ใบสมัคร
Electronic Circuit Components
คุณสมบัติ
Electronic Ic Components
แรงดันขาออก
1.71V ~ 3.6V
ลักษณะ
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
Package
Tray
Product Status
Active
Core Processor
ARM Cortex M4
Core Size
32 Bit Single Core
Speed
180MHz
Number of I/O
145
Program Memory Size
512KB (512K x 8)
RAM Size
200K x 8
Data Converters
A/D 12x12b
Program Memory Type
FLASH
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
แพคเกจ/กรณี
180 TFBGA
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย