18.4นิ้ว NV184QUM-N21 EDP 40พิน60Hz UHD 3840x2160แล็ปท็อปหน้าจอ LCD อะไหล่แผงจอแสดงผลเคลือบ IPS
คะแนนร้านค้า :4.8
(31 รีวิว)
Mildtrans Industrial Co., Limited
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
3 ปี
HK
คุณลักษณะ
IPSประเภทแผง
ใหม่สถานะสินค้า
สำหรับ Home และนักเรียนการใช้งาน
0.6729166666666666อัตราส่วนภาพ
60Hzอัตราการรีเฟรช
15(Typ.)(Tr/Td) msเวลาตอบสนอง
ประเภทอินเตอร์เฟส:EDP
ความสว่าง:260 (Typ.)
อัตราส่วนความคมชัด:800:1
มุมมองแนวตั้ง:160 °
คุณสมบัติ:โค้ง
การรับประกัน (ปี):90วัน
ขอบเขตสีที่กว้าง:100%
มุมมองแนวนอน:170 °
สี:สีขาว
ประเภทหน้าจอ:นำ
ลำโพงในตัว:ไม่
ซีรีส์:สำหรับ Home & Student
แม่พิมพ์ส่วนตัว:ไม่
ระยะห่างระหว่างพิกเซล:0.264mm
การใช้งาน:เดสก์ท็อป
จอไวด์สกรีน:ใช่
บริการหลังการขาย:สุทธิและเปลี่ยน
ชื่อยี่ห้อ:For BOE
แหล่งกำเนิด:Guangdong, China
Certification:ce
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทแผง
IPS
สถานะสินค้า
ใหม่
การใช้งาน
สำหรับ Home และนักเรียน
อัตราส่วนภาพ
อัตราการรีเฟรช
60Hz
เวลาตอบสนอง
15(Typ.)(Tr/Td) ms
ประเภทอินเตอร์เฟส
EDP
ความสว่าง
260 (Typ.)
อัตราส่วนความคมชัด
มุมมองแนวตั้ง
160 °
คุณสมบัติ
โค้ง
การรับประกัน (ปี)
90วัน
ขอบเขตสีที่กว้าง
100%
มุมมองแนวนอน
170 °
สี
สีขาว
ประเภทหน้าจอ
นำ
ลำโพงในตัว
ไม่
ซีรีส์
สำหรับ Home & Student
แม่พิมพ์ส่วนตัว
ไม่
ระยะห่างระหว่างพิกเซล
0.264mm
การใช้งาน
เดสก์ท็อป
จอไวด์สกรีน
ใช่
อัตราส่วนการแสดงผล
บริการหลังการขาย
สุทธิและเปลี่ยน
ชื่อยี่ห้อ
For BOE
แหล่งกำเนิด
Guangdong, China
Certification
ce
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
Packaging Details
ถุงป้องกันไฟฟ้าสถิตย์และกล่องเดิม
ขายหน่วย
รายการเดียว
ความสามารถในการจัดส่ง
Supply Ability
เราสามารถจัดหาได้มากกว่านี้
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 10 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
หมายเลขรุ่น: NV184QUM-N21
NV184QUM-N21
ขนาดหน้าจอ
18.4"
ตัวเลือกการปรับแต่ง
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย