15.6 "TN หน้าจอแล็ปท็อป60Hz LP156WH4-TLA1 1366(RGB)* 768 LVDS 40พินใช้กับไฟแบล็คไลท์ LED
คะแนนร้านค้า :4.8
(31 รีวิว)
Mildtrans Industrial Co., Limited
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
3 ปี
HK
คุณลักษณะ
TFTประเภทแผง
ที่ใช้สถานะสินค้า
สำหรับธุรกิจการใช้งาน
0.6729166666666666อัตราส่วนภาพ
60Hzอัตราการรีเฟรช
16msเวลาตอบสนอง
ประเภทอินเตอร์เฟส:40pin LVDS
ความสว่าง:220
อัตราส่วนความคมชัด:16.66736111111111
มุมมองแนวตั้ง:85°
การรับประกัน (ปี):90วัน
มุมมองแนวนอน:85°
สี:สีดำ
ประเภทหน้าจอ:นำ
ลำโพงในตัว:ไม่
ซีรีส์:สำหรับธุรกิจ
ระยะห่างระหว่างพิกเซล:0.12445mm
การใช้งาน:แล็ปท็อป
จอไวด์สกรีน:ใช่
บริการหลังการขาย:สุทธิและเปลี่ยน
ชื่อยี่ห้อ:For LG
แหล่งกำเนิด:Guangdong, China
สถานะผลิตภัณฑ์:สต็อก
มุมมอง:15.6"
สัดส่วนภาพ:จอกว้าง
การรับประกัน:3เดือน
RoHS:ใช่
แบ็คไลท์:นำ
ความถี่:60เฮิรตซ์
แสดงสี:262kb(6บิต)
เวลาตอบกลับ:16 (ค่าชนิด)(Tr + TD) (MS)
การรับรอง:CE
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทแผง
TFT
สถานะสินค้า
ที่ใช้
การใช้งาน
สำหรับธุรกิจ
อัตราส่วนภาพ
อัตราการรีเฟรช
60Hz
เวลาตอบสนอง
16ms
ประเภทอินเตอร์เฟส
40pin LVDS
ความสว่าง
220
อัตราส่วนความคมชัด
มุมมองแนวตั้ง
การรับประกัน (ปี)
90วัน
มุมมองแนวนอน
สี
สีดำ
ประเภทหน้าจอ
นำ
ลำโพงในตัว
ไม่
ซีรีส์
สำหรับธุรกิจ
ระยะห่างระหว่างพิกเซล
0.12445mm
การใช้งาน
แล็ปท็อป
จอไวด์สกรีน
ใช่
อัตราส่วนการแสดงผล
บริการหลังการขาย
สุทธิและเปลี่ยน
ชื่อยี่ห้อ
For LG
แหล่งกำเนิด
Guangdong, China
สถานะผลิตภัณฑ์
สต็อก
มุมมอง
15.6"
สัดส่วนภาพ
จอกว้าง
การรับประกัน
RoHS
ใช่
แบ็คไลท์
นำ
ความถี่
60เฮิรตซ์
แสดงสี
262kb(6บิต)
เวลาตอบกลับ
16 (ค่าชนิด)(Tr + TD) (MS)
การรับรอง
CE
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
รูปแบบ
เลือกเลย
หมายเลขรุ่น: LP156WH4-TLA1 แอลพี156ดับเบิลยูเอช4-ทีแอลเอ1
ความละเอียด: 1366 x 768
1366 x 768
ขนาดหน้าจอ
15.6"
ตัวเลือกการปรับแต่ง
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย