PK40N512VMD100 144 LBGA แบบฝังชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์แบบออนไลน์ดั้งเดิม
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
PK40N512VMD100หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:512KB 32B IC MCU FLASH 144MAPBGA
ใบสมัคร:ชิปวงจรรวม IC ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:รายการชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ส่วนประกอบ
แรงดันขาออก:1.71V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:ล้าสมัย
โปรเซสเซอร์หลัก:แขน Cortex M4
ขนาดหลัก:แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว:100MHz
จำนวนของ I/O:98
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:512KB (512K x 8)
ขนาด RAM:128k x 8
ตัวแปลงข้อมูล:27x16b A/D; D/A 2x12b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
PK40N512VMD100
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
คุณสมบัติ
รายการชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ส่วนประกอบ
แรงดันขาออก
1.71V ~ 3.6V
ลักษณะ
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์
ล้าสมัย
โปรเซสเซอร์หลัก
แขน Cortex M4
ขนาดหลัก
แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว
100MHz
จำนวนของ I/O
98
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
512KB (512K x 8)
ขนาด RAM
128k x 8
ตัวแปลงข้อมูล
27x16b A/D; D/A 2x12b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: PK40N512VMD100
PK40N512VMD100
แพคเกจ/กรณี
144 Lbga
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย