13.3 "120Hz M133NVF3 40pin R0 1920x1080 FHD สำหรับ HP EliteBook 830 G5แล็ปท็อปหน้าจอ LCD
คะแนนร้านค้า :4.8
(27 รีวิว)
คุณลักษณะ
13.3"ขนาดหน้าจอ
TFTชนิด
เอชดีเอ็มไออินเตอร์เฟซการสื่อสาร
100% ทดสอบqc
6เดือนการรับประกัน
Guangdong, Chinaแหล่งกำเนิด
บรรจุภัณฑ์ที่กำหนดเอง:บับเบิ้ล + กล่อง
หมายเลขรุ่น:M133NVF3 R0
การชำระเงิน:Tt. สหภาพตะวันตก PayPal ECT
บรรจุ:บับเบิ้ล + กล่อง
การจัดส่ง:DHL FedEx UPS TNT EMS .... ฯลฯ
ม็อค:5ชิ้น
แสดงสี:16.7ม. 72% NTSC
แบ็คไลท์:W-LED
คุณสมบัติที่สำคัญ
ขนาดหน้าจอ
13.3"
ชนิด
TFT
อินเตอร์เฟซการสื่อสาร
เอชดีเอ็มไอ
qc
100% ทดสอบ
การรับประกัน
6เดือน
แหล่งกำเนิด
Guangdong, China
บรรจุภัณฑ์ที่กำหนดเอง
บับเบิ้ล + กล่อง
หมายเลขรุ่น
M133NVF3 R0
การชำระเงิน
Tt. สหภาพตะวันตก PayPal ECT
บรรจุ
บับเบิ้ล + กล่อง
การจัดส่ง
DHL FedEx UPS TNT EMS .... ฯลฯ
ม็อค
5ชิ้น
แสดงสี
16.7ม. 72% NTSC
แบ็คไลท์
W-LED
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
45.00X30.00X9.00 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
2.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
arrow-logo
รูปแบบ
เลือกเลย
สี: สีดำ
model number
133สลิม40pin HD 120Hz
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย
การคุ้มครองคำสั่งซื้อ Alibaba.com
การชำระเงินที่ปลอดภัย
นำส่งผ่าน
คาดว่าคำสั่งซื้อของคุณจะถูกนำส่งก่อนวันที่กำหนดหรือรับการชดเชยความล่าช้า 10%