Schneider LC1D65AM7ไฟฟ้าคอนแทค AC 65A 3ขั้ว220V คอยล์ TeSys D Series
RST ELECTRIC INDUSTRY CO., LTD.
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
16 ปี
คุณลักษณะ
ACประเภทไฟฟ้า
65 A (<= 60) ° C) ที่ <= 440 V AC AC-3 สำหรับวงจรไฟฟ้ากำลังวงจรปัจจุบันหลักคะแนน
50เฮิรตซ์, 60เฮิรตซ์ความถี่
3ระยะ
DIN RAIL, Enclosure, Modular, Surface Mountประเภทการติดตั้ง
เอซีมอเตอร์, อุตสาหกรรมอัตโนมัติ, สวิตช์ใบสมัคร
สถานที่กำเนิด:Indonesia
หมายเลขรุ่น:LC1D65AM7
ชื่อแบรนด์:Schneider
คำสำคัญ:คอนแทคเตอร์แม่เหล็กไฟฟ้ากระแสสลับ TeSys Schneider telemecanique
แอปพลิเคชัน:การควบคุมมอเตอร์และโหลดแบบต้านทาน
ประเภท:คอนแทคเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับแบบแม่เหล็กอากาศ
ชื่อสินค้า:คอนแทคเตอร์ไฟฟ้า AC Schneider Telemecanique ของแท้ 3P 65A 220V
ความถี่:50/60 เฮิรตซ์
ใบรับรอง:ยูแอล ซีอี ซีซีซี
จัดอันดับปัจจุบัน:65เอ
แรงดันคอยล์:AC220V ไฟฟ้ากระแสสลับ 220 โวลต์
สี:สีดำ
เสา:3P+ไม่มี+NC
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทไฟฟ้า
AC
วงจรปัจจุบันหลักคะแนน
ความถี่
ระยะ
3
ประเภทการติดตั้ง
ใบสมัคร
เอซีมอเตอร์, อุตสาหกรรมอัตโนมัติ, สวิตช์
สถานที่กำเนิด
Indonesia
หมายเลขรุ่น
LC1D65AM7
ชื่อแบรนด์
Schneider
คำสำคัญ
แอปพลิเคชัน
การควบคุมมอเตอร์และโหลดแบบต้านทาน
ประเภท
คอนแทคเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับแบบแม่เหล็กอากาศ
ชื่อสินค้า
ความถี่
ใบรับรอง
ยูแอล ซีอี ซีซีซี
จัดอันดับปัจจุบัน
65เอ
แรงดันคอยล์
สี
สีดำ
เสา
3P+ไม่มี+NC
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
10X8X6 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชุด
รูปแบบ
เลือกเลย
วงจรแรงดันหลักคะแนน: <= 300 V DC สำหรับวงจรไฟฟ้ากำลัง
จำนวนขั้วโลก
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย