100% ของแท้ B156XTN04.2 15.6 "HD Slim LVDS 40Pin 60Hz แล็ปท็อปเปลี่ยน LCD วงเล็บ500:1 Contrast 220cd /m LVDS
คะแนนร้านค้า :4.5
(27 รีวิว)
คุณลักษณะ
ติดตั้งแผงประเภทการติดตั้ง
15.6"ขนาดจอแสดงผล
Taiwan, Chinaสถานที่กำเนิด
AUOชื่อแบรนด์
B156XTN04.2Product Name
500 : 1Contrast Ratio
Active Area:344.232(W)*193.536(H) mm
Outline Dim.:359.5(W)*223.8(H) *3.8(D) mm
Luminance:220 cd/m² (Typ.)
View Direction:6 o'clock
Viewing Angle:45/45/15/35 (Min.)(CR≥10)
Form Style:Flat (PCBA Flat, T3.4~4.0mm)
Interface Type:LVDS (1 ch, 6-bit) , 40 pins Connector
Power Supply:3.3V (Typ.)
Treatment:Glare
Color Depth:262K 45% NTSC
Touchscreen:Without
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งแผง
ขนาดจอแสดงผล
15.6"
สถานที่กำเนิด
Taiwan, China
ชื่อแบรนด์
AUO
Product Name
B156XTN04.2
Contrast Ratio
Active Area
344.232(W)*193.536(H) mm
Outline Dim.
359.5(W)*223.8(H) *3.8(D) mm
Luminance
220 cd/m² (Typ.)
View Direction
6 o'clock
Viewing Angle
45/45/15/35 (Min.)(CR≥10)
Form Style
Flat (PCBA Flat, T3.4~4.0mm)
Interface Type
LVDS (1 ch, 6-bit) , 40 pins Connector
Power Supply
3.3V (Typ.)
Treatment
Glare
Color Depth
262K 45% NTSC
Touchscreen
Without
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
44X31X8.00 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
3.500 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 199 ชิ้น
>= 200 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: 15.6"
15.6"
ชนิด: LCD
LCD
หมายเลขรุ่น: B156XTN04.2
B156XTN04.2
สี
BLACK
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย